วันศุกร์ที่ 28 เมษายน 2560 เวลา 17.30 น. เจ้าหน้าที่กลุ่มงานเครือข่ายคอมพิวเตอร์และการสื่อสารเริ่มดำเนินการขนย้ายเครื่อง server ภายในห้อง data center ชั้น 1 อาคารเรียนคณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน มายังห้อง data center ใหม่ ชั้น 3 อาคารอเนกประสงค์ ศูนย์เทเวศร์
ขนย้ายเครื่อง server ไปยังห้อง Data Center อาคารอเนกประสงค์ใหม่ ศูนย์เทเวศร์
![ขนย้ายเครื่อง server ไปยังห้อง Data Center อาคารอเนกประสงค์ใหม่ ศูนย์เทเวศร์ ขนย้ายเครื่อง server ไปยังห้อง Data Center อาคารอเนกประสงค์ใหม่ ศูนย์เทเวศร์](https://noc.rmutp.ac.th/wp-content/uploads/2017/05/201962-642x300.jpg)